• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 142 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
นางดารณี ขุนโขลนสถาพร • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
2
นางสาววาลุกา พิมพะนิตย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการโรงแรม
3
•
นางณัฐกาญจน์ ถาวรรัตน์ • ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
4
นายพงษ์ศักดิ์ ทองเลียบ • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
5
•
นางสายรุ้ง ทวีกิตติกร • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
6
นายเอกพล ไชยพรหม • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
7
•
นางดวงพร สัจจามรรค • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานบัญชี
8
นายชัยวัฒน์ วงศ์โท๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานทะเบียน
9
นางสาวแพรวพรรณ สิทธิวีระกุล • หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
10
•
นางอัญจนา โพธิ์อยู่ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
11
•
นางสาวจิตต์ใส แก้วบุญเรือง • หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
12
•
นางอรุณี ลี้จินดา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
13
นายณัฐภัทร์ ไชยจักร • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
14
•
นายประยุทธ ภาคบุญ • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
15
นางมรรษณา จัดดี • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
16
นางสาวอัญชุลี ทวีบุญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
17
นายวิชาญ จุดศรี • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
18
•
นางนาธญา สดชื่น • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
19
•
นายอุดมฤทธิ์ มูลฟู • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
20
•
นางอังคณา สอนลาย • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
21
นายเรืองฤทธิ์ นภาคณากร • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
22
•
นางสาวจีรนันต์ มูลสม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
23
นางปภัสสร อินทโสตถิ • หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
24
นางศรัณดา ทองทาบวงศ์ • หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
25
นายทศพล วิจารณกรณ์ • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
26
•
นางสาวมณีรัตน์ เขื่อนมณี • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
27
นางสาววรกาญจน์ มานะ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
29
•
นางวรรณา เทพฉิม • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานการเงิน
30
•
นางสาวอรฉัตร ปันเงิน • ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
31
•
นางเสาวนีย์ บุญเฉลิม • เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง งานปกครอง
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
32
•
นางสาวประคอง เจนคุณาวัฒน์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบัญชี
33
•
นางสาวอมรรัตน์ แก้ววรรณรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
34
•
นายวีระ ทองทาบวงศ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
35
นายศิลธรรม ชัยมงคล • ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
• ผู้กำกับ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ เจ้าหน้าที่กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ
36
นางสาวปรียา ปันธิยะ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
37
นายทวิทย์ บัวทอง • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
38
•
นางสาวอานีสรา โศภนะศุกร์ • ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
39
•
นางนิตยา หลวงจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานควบคุมภายใน
• ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
40
นางปวีณรัตน์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ครูปกครอง งานปกครอง
41
•
นางสาวจิราภัค โพธิ์ทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
42
•
นางสาวพิมพ์ประภา พินทิสืบ • เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
43
•
นายวิสุทธิ์ วิเศษพานิช • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
44
นางสาววรรนิษา ศรียา • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาทักษะชีวิต
45
•
นางสาวอาภัสรา พลละคร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
46
นางทิพย์ภิญญา ผลิดใบ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
47
•
นางสาววราภรณ์ ทะชัย • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
48
•
นางสาวศิรินภา หมื่นยศ • เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูปกครอง งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
49
•
นางสาวปิยธิดา ใจวัง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
50
•
นางสาวยาใจ โตจริง • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
51
•
นายประดิพัฒน์ วิสาปา • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
52
นายบุญส่ง สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
53
•
นางสาวเบญจมาศ ศรีเงิน • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาทักษะชีวิต
54
•
นางวิลาวัลย์ หลวงจันทะ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
55
นายสุข ปัญญาวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
56
•
นายสายเปล วงค์ปัญโญ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
57
•
นางสาวภิญญดา ศรีใจเครือ • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
58
นายศิริ เขียนประชา • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
59
นางสาวธัญญาเรศ ปุ๊ดจุ่ม • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
60
•
นางสาวสุวนันท์ จันทร์เป็ง • ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
61
•
นางฐิตารีย์ สุทาคำ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
62
นางสาวศิริรัตน์ จันทร์เกลี้ยง • เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
63
•
นายอาทินันท์ ชัยยงยศ • เจ้าหน้าที่ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
64
นายสุพัฒน์ จันทร์แสง • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
65
นางสุอิน เปี่ยมเพ็ง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
66
นายสมควร ใจบุญ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
67
•
นางพิมลพรรณ เทพวีระพงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
68
•
นายอาคม มหาดไทย • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
69
•
นางสาวปรัชญา เมธา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
70
•
นางพรพิมล ฝั้นคำอ้าย • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
71
•
นางกรกนก อินคำเชื้อ • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• เจ้าหน้าที่ งานควบคุมภายใน
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
72
•
นางพีระพรรณ ชัยมณี • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
73
•
นางสุวภัทร แต้วัฒนา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูปกครอง แผนกวิชาการเลขานุการ
74
•
นายชาติชาย เงินเย็น • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
75
•
นางสาวธัญญาพันธ์ พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
76
•
นายนฤดล เตปินสาย • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
77
•
นางประณิตา ศรีสมุทร • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
78
นายวัชราวุฒิ วงศ์กุลบริรักษ์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
79
นายอุทิศ สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
80
•
นางสาวกรรณิกา สุนิกุล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
81
•
นายปรานต์ มีมานะ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
82
•
นางสาวฉวีวรรณ เสนอาสา • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
83
นางสาวสายพิรุณ ปะละน่าน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
84
•
นายนพดล บุญยัง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
85
•
นางสาวพรสุดา บุญส่ง • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
86
•
นางสาวฉันทนา หอมขจร • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
87
•
นางสาวจามจุรี จินะการ • ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
88
•
นางสาวภัควิภา ลีละทีป • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
89
•
นางสาวอรวรรณ คำงาม • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
90
•
นางสาวขนิฐกุล แขนงแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
91
นางมณีวรรณ วัฒนานันท์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
92
นายเทวี สง่ามั่งมูล • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
93
•
นางอรนุช ชูพงศ์พันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
94
นางสาวกัลยกร ตุ้ยบุญมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
95
•
นางอุทุมพร โชควัฒนพรชัย • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
96
•
นายภูวณัฐ์ วงศ์ษา • เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
97
•
นางสาวกัญญารัตน์ ใจยาว • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
98
•
นางจารุณี บุษบงค์ • เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
99
•
นางกัญญณัช โท๊ะนาบุตร • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
100
นายธงชัย วงค์คำลือ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ

กำลังแสดงหน้าที่ 1/2 ->
<< 1 2 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ