• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 141 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
นายปณิทัต ลี้จินดา • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
2
นางดารณี ขุนโขลนสถาพร • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
3
นางสาววาลุกา พิมพะนิตย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการโรงแรม
4
•
นายภักดี ศรีอรุณ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
5
นางสาวปรียา ปันธิยะ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
6
นางปภัสสร อินทโสตถิ • หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
7
•
นางวรรณา เทพฉิม • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานการเงิน
8
•
นางอัญจนา โพธิ์อยู่ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
9
นางอัญชนา เหมวงศ์กุล • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• หัวหน้างาน งานควบคุมภายใน
10
•
นางอรุณี ลี้จินดา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
11
•
นางดวงพร สัจจามรรค • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานบัญชี
12
นางปวีณรัตน์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ครูปกครอง งานปกครอง
13
นางสาวปรินทร เขียวอ่อน • ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
14
นายณัฐภัทร์ ไชยจักร • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
15
•
นางยุพิน แสงเหมือนเพ็ชร • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
16
•
นายคมสัน หมื่นจันทร์ต๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
17
•
นางสุวภัทร แต้วัฒนา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูปกครอง แผนกวิชาการเลขานุการ
18
นางมรรษณา จัดดี • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
19
•
นางสาวฉันทนา หอมขจร • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
20
นางสาวจำแรง วงศ์ฟู • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
21
•
นายปรานต์ มีมานะ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
22
นายเรืองฤทธิ์ นภาคณากร • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
23
นายชัยวัฒน์ วงศ์โท๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานทะเบียน
24
•
นางสาวจามจุรี จินะการ • ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
26
นายทศพล วิจารณกรณ์ • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
27
นางสุปราณี ศุภชาติไพบูลย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
28
•
นางอุทุมพร โชควัฒนพรชัย • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
29
•
นางภัทราวรรณ สุขพันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
30
•
นางสาวประคอง เจนคุณาวัฒน์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบัญชี
31
นางสาวแพรวพรรณ สิทธิวีระกุล • หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
32
นางสาวกฤษณา ศรีคำ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
33
นางสาววรกาญจน์ มานะ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
34
•
นางสาวจิตต์ใส แก้วบุญเรือง • หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
35
•
นางนิตยา หลวงจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานควบคุมภายใน
• ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
36
นางบุษบา ครอบครอง • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
37
นายทวิทย์ บัวทอง • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
38
นายพงษ์ศักดิ์ ทองเลียบ • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
39
•
นางกอบกุล ศรีสวการย์ • หัวหน้าแผนกวิชา หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
40
นายเอกพล ไชยพรหม • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
41
นางมณีวรรณ วัฒนานันท์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
42
•
นายนฤดล เตปินสาย • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
43
•
นางสาวพิมพ์ประภา พินทิสืบ • เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
44
•
นายวิสุทธิ์ วิเศษพานิช • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
45
นางทิพย์ภิญญา ผลิดใบ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
46
นางสาวอัญชุลี ทวีบุญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
47
•
นางสาวปัทมา มีครัว • ครูปกครอง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
48
นางสาวกัลยกร ตุ้ยบุญมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
49
•
นางสาววราภรณ์ ทะชัย • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
50
•
นางสาวปิยธิดา ใจวัง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
51
•
นางสาวอมรรัตน์ แก้ววรรณรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
52
นางมณีนุช แสนขันติ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูที่ปรึกษา ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อธท.
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
53
นายบุญส่ง สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
54
นายธงชัย วงค์คำลือ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
55
•
นางพรพิมล ฝั้นคำอ้าย • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
56
นางสาววรรนิษา ศรียา • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาทักษะชีวิต
57
นายสุข ปัญญาวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
58
•
นางพิมลพรรณ เทพวีระพงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
59
นายอุทิศ สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
60
•
นางสาวธัญญาพันธ์ พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
61
นางสาวสายพิรุณ ปะละน่าน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
62
•
นางสาวขนิฐกุล แขนงแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
63
•
นายสายเปล วงค์ปัญโญ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
64
•
นางฐิตารีย์ สุทาคำ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
65
•
นางสาวธันยกานต์ แสงลุน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
66
•
นางสาวอโณทัย ใจแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
67
•
นางสาวอนุสรา ไกรกิจราษฎร์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
68
•
นางวิลาวัลย์ หลวงจันทะ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
69
นายสมควร ใจบุญ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
70
•
นางสาวยาใจ โตจริง • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
71
•
นางสาวเบญจมาศ ศรีเงิน • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาทักษะชีวิต
72
•
นางสาวอาภัสรา พลละคร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
73
•
นางประณิตา ศรีสมุทร • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
74
นายวิชาญ จุดศรี • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
75
•
นางพีระพรรณ ชัยมณี • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
76
•
นายชาติชาย เงินเย็น • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
77
•
นายนพดล บุญยัง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
78
•
นายอุดมฤทธิ์ มูลฟู • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
79
•
นางสาวพรสุดา บุญส่ง • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
80
นายวัชราวุฒิ วงศ์กุลบริรักษ์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
81
•
นางสาวฉวีวรรณ เสนอาสา • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
82
•
นางสาวอรวรรณ คำงาม • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
83
นายเทวี สง่ามั่งมูล • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
84
นางศรัณดา ทองทาบวงศ์ • หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
85
•
นางสาวกรรณิกา สุนิกุล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
86
นายต่อศักดิ์ เสมอวงศ์ติ๊บ • เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการบัญชี
87
•
นางสาวภัควิภา ลีละทีป • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
88
•
นางจารุณี บุษบงค์ • เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
89
•
นางกัญญณัช โท๊ะนาบุตร • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
90
•
นายภูวณัฐ์ วงศ์ษา • เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
91
•
นางภิญญดา ศรีใจเครือ • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
92
•
นางสาวกัญญารัตน์ ใจยาว • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
93
•
นายกนกกร อินต๊ะรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
94
นายสุพจน์ พิละแสน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
95
นางศรีนวล เปี้ยอุด • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
96
นายศิริ เขียนประชา • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
97
•
นางสาวอรฉัตร ปันเงิน • ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
98
•
นางสาวมณีรัตน์ เขื่อนมณี • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
99
•
นางสาวมุกระวี เมตตา • เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
100
นางสาวธัญญาเรศ ปุ๊ดจุ่ม • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานบัญชี

กำลังแสดงหน้าที่ 1/2 ->
<< 1 2 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ