บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 143 ท่าน

เพศ
จำนวน
• เพศชาย
46
• เพศหญิง
97


วุฒิการศึกษาสูงสุด
จำนวน
• ไม่ระบุ
33
• ประถมศึกษา
1
• มัธยมศึกษาตอนต้น/วุฒิต่ำกว่าประกาศนียบัตรวิชาชีพ (
1
• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2
• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) หรือเทียบเท่า
6
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 2 ปี
26
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 4 ปี
40
• ปทส.
1
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 5 ปี
3
• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
30


ตำแหน่งและหน้าที่พิเศษ
จำนวน
• ผู้อำนวยการ
1
• รองผู้อำนวยการ
4
• หัวหน้าแผนกวิชา
15
• หัวหน้างาน
27
• ครูประจำ
82
• ข้าราชการพลเรือน
1
• ครูพิเศษสอน
21
• ลูกจ้างประจำ
5
• ลูกจ้างอัตราจ้าง
29
• เจ้าหน้าที่
144
• พนักงานราชการ(สอน)
3
• ผู้ช่วยงาน
24
• บรรณารักษ์
1
• ผู้ช่วยแผนกวิชา
4
• ครูที่ปรึกษา
2
• ผู้กำกับ
3
• ครูปกครอง
29
• ผู้ดูแลระบบ
51
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน
• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1
• ฝ่ายวิชาการ
1
• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1
• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1
• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1
• หมวดวิชาทักษะชีวิต
23
• แผนกวิชาบัญชี
13
• แผนกวิชาการเลขานุการ
6
• แผนกวิชาการตลาด
9
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
10
• แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
5
• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
8
• แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
3
• แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
3
• แผนกวิชาการโรงแรม
2
• แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
3
• แผนกวิชการออกแบบ
2
• แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
4
• แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
2
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
2
• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2
• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
4
• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2
• งานประชาสัมพันธ์
6
• งานบุคลากร
8
• งานการเงิน
7
• งานบัญชี
3
• งานพัสดุ
11
• งานอาคารสถานที่
24
• งานวิทยบริการและห้องสมุด
6
• งานทะเบียน
4
• งานวางแผนและงบประมาณ
4
• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4
• งานความร่วมมือ
5
• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
8
• งานปกครอง
15
• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
13
• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
8
• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
6
• งานครูที่ปรึกษา
9
• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
3
• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
8
• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
6
• งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
5
• งานวัดผลและประเมินผล
6
• งานสื่อการเรียนการสอน
5
• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
11
• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4
• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2
• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
7
• แผนกวิชาทักษะชีวิต
1
• แผนกวิชาการบัญชี
2
• แผนกวิชาการเลขานุการ
2
• แผนกวิชาการตลาด
3
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2
• แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
3
• แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
2
• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
2
• แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
2
• แผนกวิชาการออกแบบ
1
• แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
2
• แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
1
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก
1
• แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
1
• งานควบคุมภายใน
3
• ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
1
• เจ้าหน้าที่กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ
1
• ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อธท.
1
• พนักงานขับรถ
5
• ผู้ดูแลระบบ RQTY
6
• ผู้ดูแลระบบ RLOG
6
• ผู้ดูแลระบบ RREP
6
• ผู้ดูแลระบบ RPMS
7
• ผู้ดูแลระบบ RSMS
6
• ผู้ดูแลระบบ RSLB
8
• ผู้ดูแลระบบ RPKS
5
• ผู้ดูแลระบบ RVPS
3
• ผู้ดูแลระบบ RLIB
4


ผลของการคัดกรองข้อมูล :
ที่ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
นางกรกนก อินคำเชื้อ • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• เจ้าหน้าที่ งานควบคุมภายใน
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2
นางกอบกุล ศรีสวการย์ • หัวหน้าแผนกวิชา หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
3
นางกัลยา สันเทพ • บรรณารักษ์ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
4
นางกัลยา ผลศิริ • หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
5
นางกิติยา สันคม • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูปกครอง แผนกวิชาการเลขานุการ
6
นางกีระติกาญน์ มาอยู่วัง • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
7
นางจารุณี บุษบงค์ • เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
8
นางชญานันทน์ ธิราช • หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
9
นางฐิตารีย์ สุทาคำ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
10
นางณัฐกาญจน์ ถาวรรัตน์ • ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
11
นางดวงพร สัจจามรรค • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานบัญชี
12
นางดารณี ขุนโขลนสถาพร • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
13
นางทิพย์ภิญญา ผลิดใบ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
14
นางนาธญา สดชื่น • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
15
นางนิตยา หลวงจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานควบคุมภายใน
• ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
16
นางบุษบา ครอบครอง • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
17
นางปภัสสร อินทโสตถิ • หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
18
นางประณิตา ศรีสมุทร • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
19
นางปวีณรัตน์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ครูปกครอง งานปกครอง
20
นางปารย์รวี เรือนบุรี • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
21
นางพรทิพย์ สุวรรณเลิศ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูปกครอง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
22
นางพรพิมล ฝั้นคำอ้าย • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
23
นางพิมลพรรณ เทพวีระพงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
24
นางพีระพรรณ ชัยมณี • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
25
นางภัทราวรรณ สุขพันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
26
นางภิญญดา ศรีใจเครือ • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
27
นางมณีนุช แสนขันติ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูที่ปรึกษา ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อธท.
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
28
นางมณีวรรณ วัฒนานันท์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
29
นางมทุรัตน์ดา ไชยานนท์ • เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
30
นางมรรษณา จัดดี • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
31
นางมายูร สีบุญเรือง • หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
32
นางยุพิน แสงเหมือนเพ็ชร • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
33
นางรจนา เฉลิมชัย • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
34
นางวรรณนภา ไกวัลอาภรณ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
35
นางวรรณา เทพฉิม • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานการเงิน
36
นางวิลาวัลย์ หลวงจันทะ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
37
นางศรัณดา ทองทาบวงศ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
38
นางศรีนวล เปี้ยอุด • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
39
นางสายรุ้ง ทวีกิตติกร • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
40
นางสาวกัลยกร ตุ้ยบุญมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
41
นางสาวเกษวรางค์ พานประเสริฐ • ครูปกครอง แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูประจำ แผนกวิชการออกแบบ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชการออกแบบ
42
นางสาวขนิฐกุล แขนงแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
43
นางสาวจามจุรี จินะการ • ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
44
นางสาวจำแรง วงศ์ฟู • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
45
นางสาวจิตต์ใส แก้วบุญเรือง • หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
46
นางสาวจิราภัค โพธิ์ทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
47
นางสาวจีรนันต์ มูลสม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
48
นางสาวฉวีวรรณ เสนอาสา • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
49
นางสาวฉันทนา หอมขจร • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
50
นางสาวชฎาพร อินมา • เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
51
นางสาวชมชนก ก๋าวงค์ • ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
52
นางสาวธัญญาพันธ์ พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
53
นางสาวธันยกานต์ แสงลุน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
54
นางสาวนภษร จุ้ยอินทร์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
55
นางสาวนัฐรนันท์ ศรีภิรมย์ • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• ครูปกครอง งานปกครอง
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
56
นางสาวประคอง เจนคุณาวัฒน์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบัญชี
57
นางสาวประทับจิต สารสมุทร • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
58
นางสาวปรัชญา เมธา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
59
นางสาวปรียา ปันธิยะ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
60
นางสาวปัทมา มีครัว • ครูปกครอง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
61
นางสาวพรพิศ ศรีชัยวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
62
นางสาวพรสุดา บุญส่ง • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
63
นางสาวพิมพ์ประภา พินทิสืบ • เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
64
นางสาวเพ็ญศรี สร้อยนาค • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
65
นางสาวแพรวพรรณ สิทธิวีระกุล • หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
66
นางสาวมาลัย พงศกรสุริยะ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
67
นางสาวมุกระวี เมตตา • เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
68
นางสาวยาใจ โตจริง • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
69
นางสาวรุ่งรัตนา ศรียา • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
70
นางสาววรกาญจน์ มานะ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
71
นางสาววารี ชีวะเจริญ • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
72
นางสาววาลุกา พิมพะนิตย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการโรงแรม
73
นางสาววาสนา คะวงค์ดอน • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
74
นางสาวศิรินภา หมื่นยศ • เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูปกครอง งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
75
นางสาวศิริรัตน์ จันทร์เกลี้ยง • เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
76
นางสาวอโณทัย ใจแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
77
นางสาวอนุสรา ไกรกิจราษฎร์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
78
นางสาวอมรรัตน์ แก้ววรรณรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
79
นางสาวอรฉัตร ปันเงิน • ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
80
นางสาวอรพรรณ เปิดตา • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
81
นางสาวอรวรรณ คำงาม • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
82
นางสาวอังคณา อินทุภูติ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
83
นางสาวอัญชุลี ทวีบุญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
84
นางสาวอัมพิกา สุมา • เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
85
นางสาวอานีสรา โศภนะศุกร์ • ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
86
นางสาวอาภัสรา พลละคร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
87
นางสุปราณี ศุภชาติไพบูลย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
88
นางสุวภัทร แต้วัฒนา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูปกครอง แผนกวิชาการเลขานุการ
89
นางสุอิน เปี่ยมเพ็ง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
90
นางเสาวนีย์ บุญเฉลิม • เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง งานปกครอง
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
91
นางอรนุช ชูพงศ์พันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
92
นางอรุณี ลี้จินดา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
93
นางอังคณา สอนลาย • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
94
นางอัญจนา โพธิ์อยู่ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
95
นางอัญชนา เหมวงศ์กุล • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• หัวหน้างาน งานควบคุมภายใน
96
นางอารีรัตน์ พุทธวงค์ • หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
97
นางอำพร สาระมนต์ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
98
นางอุทุมพร โชควัฒนพรชัย • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
99
นายกนกกร อินต๊ะรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
100
นายกุลชาติ สูงสุวรรณ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชการออกแบบ
101
นายคติ ปรีชา • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
102
นายคมสัน หมื่นจันทร์ต๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
103
นายจิรศักดิ์ คลุมดวง • หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• ครูปกครอง แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
104
นายชโลธร โก้สกุล • เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
105
นายชัยวัฒน์ วงศ์โท๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานทะเบียน
106
นายชาติชาย เงินเย็น • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
107
นายณัฐพงษ์ สมบัติใหม่ • เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก
108
นายณัฐภัทร์ ไชยจักร • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
109
นายต่อศักดิ์ เสมอวงศ์ติ๊บ • เจ้าหน้าที่ งานสำนักงานรับรองคุณวุฒืวิชาชีพ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการบัญชี
110
นายไตรสิทธิ์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ครูปกครอง แผนกวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
111
นายทศพล วิจารณกรณ์ • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
112
นายเทวี สง่ามั่งมูล • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
113
นายธงชัย วงค์คำลือ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
114
นายนพดล บุญยัง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
115
นายนรา วันทนานุวงศ์ • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
• ครูที่ปรึกษา งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
116
นายนรินทร์ มุกดาเนตร • ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
117
นายนฤดล เตปินสาย • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
118
นายบุญส่ง สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
119
นายปณิทัต ลี้จินดา • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
120
นายประดิพัฒน์ วิสาปา • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
121
นายประยุทธ ภาคบุญ • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
122
นายประวิช พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
123
นายปรานต์ มีมานะ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
124
นายพลฤทธิ์ จินดาหลวง • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
125
นายพินิจ นครพันธุ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
126
นายภักดี ศรีอรุณ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
127
นายภูวณัฐ์ วงศ์ษา • เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
128
นายวัชราวุฒิ วงศ์กุลบริรักษ์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
129
นายวิชาญ จุดศรี • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ครูปกครอง แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
130
นายวีระ ทองทาบวงศ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
131
นายศิริ เขียนประชา • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
132
นายศิลธรรม ชัยมงคล • ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
• ผู้กำกับ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ เจ้าหน้าที่กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ
133
นายสมควร ใจบุญ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
134
นายสายเปล วงค์ปัญโญ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
135
นายสุข ปัญญาวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
136
นายสุพจน์ พิละแสน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
137
นายสุพัฒน์ จันทร์แสง • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
138
นายโสภณ คณาดี • พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
139
นายหมื่น ปัญญาวงค์ • ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
140
นายอาคม มหาดไทย • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
141
นายอุดมฤทธิ์ มูลฟู • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
142
นายอุทิศ สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
143
นายเอกพล ไชยพรหม • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์