บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 146 ท่าน

เพศ
จำนวน
• เพศชาย
49
• เพศหญิง
97


วุฒิการศึกษาสูงสุด
จำนวน
• ไม่ระบุ
34
• ประถมศึกษา
1
• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2
• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) หรือเทียบเท่า
6
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 2 ปี
27
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 4 ปี
43
• ปทส.
1
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 5 ปี
3
• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
29


ตำแหน่งและหน้าที่พิเศษ
จำนวน
• ผู้อำนวยการ
1
• รองผู้อำนวยการ
4
• หัวหน้าแผนกวิชา
15
• หัวหน้างาน
27
• ครูประจำ
86
• ข้าราชการพลเรือน
1
• ครูพิเศษสอน
23
• ลูกจ้างประจำ
5
• ลูกจ้างอัตราจ้าง
36
• เจ้าหน้าที่
113
• พนักงานราชการ(สอน)
3
• ผู้ช่วยงาน
23
• บรรณารักษ์
1
• ผู้ช่วยแผนกวิชา
7
• ครูที่ปรึกษา
3
• ผู้กำกับ
2
• ครูปกครอง
19
• ผู้ดูแลระบบ
59
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน
• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1
• ฝ่ายวิชาการ
1
• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1
• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1
• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1
• หมวดวิชาทักษะชีวิต
25
• แผนกวิชาบัญชี
13
• แผนกวิชาการเลขานุการ
6
• แผนกวิชาการตลาด
9
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
10
• แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
6
• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
8
• แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
3
• แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
3
• แผนกวิชาการโรงแรม
1
• แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
3
• แผนกวิชการออกแบบ
2
• แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
4
• แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
2
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
3
• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2
• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
4
• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2
• งานประชาสัมพันธ์
8
• งานบุคลากร
7
• งานการเงิน
7
• งานบัญชี
4
• งานพัสดุ
9
• งานอาคารสถานที่
20
• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4
• งานทะเบียน
3
• งานวางแผนและงบประมาณ
4
• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4
• งานความร่วมมือ
6
• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
6
• งานปกครอง
7
• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
6
• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
5
• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
6
• งานครูที่ปรึกษา
5
• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
3
• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
8
• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3
• งานวัดผลและประเมินผล
7
• งานสื่อการเรียนการสอน
6
• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
9
• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4
• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2
• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
3
• แผนกวิชาทักษะชีวิต
4
• แผนกวิชาการเลขานุการ
1
• แผนกวิชาการตลาด
2
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2
• แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
2
• แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
2
• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
2
• แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
1
• แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
1
• แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
2
• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก
1
• แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
3
• งานควบคุมภายใน
3
• ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
1
• เจ้าหน้าที่กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ
1
• ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อคท.
1
• ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อธท.
1
• ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อศท.
1
• พนักงานขับรถ
5
• ผู้ดูแลระบบ RQTY
7
• ผู้ดูแลระบบ RLOG
7
• ผู้ดูแลระบบ RREP
6
• ผู้ดูแลระบบ RPMS
9
• ผู้ดูแลระบบ RSMS
7
• ผู้ดูแลระบบ RSLB
9
• ผู้ดูแลระบบ RPKS
5
• ผู้ดูแลระบบ RVPS
3
• ผู้ดูแลระบบ RLIB
6


ผลของการคัดกรองข้อมูล :
ที่ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
นางกรกนก อินคำเชื้อ • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• เจ้าหน้าที่ งานควบคุมภายใน
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2
นางกอบกุล ศรีสวการย์ • หัวหน้าแผนกวิชา หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3
นางกัลยา ผลศิริ • หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4
นางกัลยา สันเทพ • บรรณารักษ์ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
5
นางกิติยา สันคม • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
6
นางกีระติกาญน์ มาอยู่วัง • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
7
นางจารุณี บุษบงค์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
8
นางชญานันทน์ ธิราช • หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
9
นางฐิตารีย์ สุทาคำ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
10
นางณัฐกาญจน์ ถาวรรัตน์ • ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ครูปกครอง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
11
นางดวงพร สัจจามรรค • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานบัญชี
12
นางทิพย์ภิญญา ผลิดใบ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
13
นางนาธญา สดชื่น • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูปกครอง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
14
นางนิตยา หลวงจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานควบคุมภายใน
• ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
15
นางบุษบา ครอบครอง • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
16
นางปภัสสร อินทโสตถิ • หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
17
นางประณิตา ศรีสมุทร • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
18
นางปวีณรัตน์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานบุคลากร
19
นางปารย์รวี เรือนบุรี • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
20
นางพรทิพย์ สุวรรณเลิศ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูปกครอง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
21
นางพรพิมล ฝั้นคำอ้าย • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
22
นางพิมลพรรณ เทพวีระพงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
23
นางพีระพรรณ ชัยมณี • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
24
นางภัทราวรรณ สุขพันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
25
นางภิญญดา ศรีใจเครือ • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
26
นางมณีนุช แสนขันติ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ครูที่ปรึกษา ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อธท.
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
27
นางมณีวรรณ วัฒนานันท์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
28
นางมทุรัตน์ดา ไชยานนท์ • เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
29
นางมรรษณา จัดดี • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
30
นางมายูร สีบุญเรือง • หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
31
นางยุพิน แสงเหมือนเพ็ชร • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
32
นางรจนา เฉลิมชัย • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
33
นางวรรณนภา ไกวัลอาภรณ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
34
นางวรรณา เทพฉิม • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้างาน งานการเงิน
35
นางวิลาวัลย์ หลวงจันทะ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
36
นางศรัณดา ทองทาบวงศ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
37
นางศรีนวล เปี้ยอุด • เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
38
นางสายรุ้ง ทวีกิตติกร • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
39
นางสาวกัลยกร ตุ้ยบุญมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูปกครอง แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
40
นางสาวเกษวรางค์ พานประเสริฐ • ครูประจำ แผนกวิชการออกแบบ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชการออกแบบ
41
นางสาวขนิฐกุล แขนงแก้ว • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
42
นางสาวจามจุรี จินะการ • ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
43
นางสาวจำแรง วงศ์ฟู • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
44
นางสาวจิตต์ใส แก้วบุญเรือง • หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
45
นางสาวจิราภัค โพธิ์ทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
46
นางสาวจีรนันต์ มูลสม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
• ครูปกครอง แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
47
นางสาวฉวีวรรณ เสนอาสา • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
48
นางสาวฉันทนา หอมขจร • เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
49
นางสาวชฎาพร อินมา • เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
50
นางสาวชมชนก ก๋าวงค์ • ครูปกครอง แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• ครูที่ปรึกษา ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อคท.
• ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
51
นางสาวธัญญาพันธ์ พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
52
นางสาวธันยกานต์ แสงลุน • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
53
นางสาวนภษร จุ้ยอินทร์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
54
นางสาวนัฐรนันท์ ศรีภิรมย์ • เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
55
นางสาวปนิธี อินทพันธุ์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
56
นางสาวประคอง เจนคุณาวัฒน์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาบัญชี
57
นางสาวประทับจิต สารสมุทร • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
58
นางสาวปรัชญา เมธา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
59
นางสาวปรียา ปันธิยะ • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
60
นางสาวปัทมา มีครัว • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
61
นางสาวพรพิศ ศรีชัยวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
62
นางสาวพรสุดา บุญส่ง • เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการตลาด
63
นางสาวพิมพ์ประภา พินทิสืบ • เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
64
นางสาวเพ็ญศรี สร้อยนาค • เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
65
นางสาวแพรวพรรณ สิทธิวีระกุล • หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
66
นางสาวภานิตา ยศปัน • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
67
นางสาวมาลัย พงศกรสุริยะ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
68
นางสาวมุกระวี เมตตา • เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
69
นางสาวยาใจ โตจริง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
70
นางสาวรุ่งรัตนา ศรียา • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
71
นางสาววรกาญจน์ มานะ • เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
72
นางสาววารี ชีวะเจริญ • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
73
นางสาววาลุกา พิมพะนิตย์ • ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
74
นางสาววาสนา คะวงค์ดอน • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
75
นางสาวศิรินภา หมื่นยศ • เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดธุรกิจค้าปลีก
76
นางสาวศิริรัตน์ จันทร์เกลี้ยง • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
77
นางสาวอนุสรา ไกรกิจราษฎร์ • เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
78
นางสาวอมรรัตน์ แก้ววรรณรัตน์ • เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
79
นางสาวอรฉัตร ปันเงิน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
80
นางสาวอรพรรณ เปิดตา • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
81
นางสาวอรวรรณ คำงาม • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
82
นางสาวอังคณา อินทุภูติ • เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
83
นางสาวอัญชุลี ทวีบุญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
84
นางสาวอัมพิกา สุมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
85
นางสาวอานีสรา โศภนะศุกร์ • ครูปกครอง แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
86
นางสาวอาภัสรา พลละคร • เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
87
นางสุปราณี ศุภชาติไพบูลย์ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
88
นางสุวภัทร แต้วัฒนา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
89
นางสุอิน เปี่ยมเพ็ง • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
90
นางเสาวนีย์ บุญเฉลิม • เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
91
นางอรนุช ชูพงศ์พันธุ์ • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
92
นางอรุณี ลี้จินดา • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
93
นางอังคณา สอนลาย • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
94
นางอัญจนา โพธิ์อยู่ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
95
นางอัญชนา เหมวงศ์กุล • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
• ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
• หัวหน้างาน งานควบคุมภายใน
96
นางอารีรัตน์ พุทธวงค์ • หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
97
นางอำพร สาระมนต์ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
98
นางอุทุมพร โชควัฒนพรชัย • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
99
นายกนกกร อินต๊ะรัตน์ • ครูประจำ แผนกวิชาบริหารงานคหกรรมศาสตร์
100
นายกฤษณะ เฉลิมชัย • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก
101
นายกุลชาติ สูงสุวรรณ • เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชการออกแบบ
102
นายคติ ปรีชา • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
103
นายคมสัน หมื่นจันทร์ต๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
• ครูปกครอง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
104
นายจิรศักดิ์ คลุมดวง • หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
• ครูปกครอง แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
105
นายชโลธร โก้สกุล • เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
106
นายชัยวัฒน์ วงศ์โท๊ะ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานทะเบียน
107
นายชาติชาย เงินเย็น • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
108
นายณัฐพงษ์ สมบัติใหม่ • เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
109
นายณัฐภัทร์ ไชยจักร • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
110
นายต่อศักดิ์ เสมอวงศ์ติ๊บ • เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาบัญชี
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
111
นายไตรสิทธิ์ สิงหภิวัฒน์ • ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ครูปกครอง แผนกวิชาทักษะชีวิต
• หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
112
นายทศพล วิจารณกรณ์ • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
113
นายเทวี สง่ามั่งมูล • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
114
นายธงชัย วงค์คำลือ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
115
นายนพดล บุญยัง • ครูประจำ แผนกวิชาศิลปกรรมเซรามิค
116
นายนรา วันทนานุวงศ์ • ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
117
นายนรินทร์ มุกดาเนตร • ผู้ช่วยแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
118
นายนฤดล เตปินสาย • ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
119
นายบุญส่ง สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
120
นายปณิทัต ลี้จินดา • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
121
นายประดิพัฒน์ วิสาปา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
122
นายประยุทธ ภาคบุญ • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
123
นายประวิช พาเคน • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
124
นายปรานต์ มีมานะ • ครูที่ปรึกษา ครูที่ปรึกษาองค์การฯ อศท.
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
125
นายพลฤทธิ์ จินดาหลวง • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
126
นายพินิจ นครพันธุ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
127
นายภักดี ศรีอรุณ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
128
นายภูวณัฐ์ วงศ์ษา • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสื่อการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
129
นายวัชราวุฒิ วงศ์กุลบริรักษ์ • ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
130
นายวิชาญ จุดศรี • ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
131
นายวิทูร แต้มคม • เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
132
นายวีระ ทองทาบวงศ์ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
133
นายศิริ เขียนประชา • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
134
นายศิลธรรม ชัยมงคล • ผู้ช่วยงาน แผนกวิชาทักษะชีวิต
• เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูปกครอง แผนกวิชาทักษะชีวิต
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ เจ้าหน้าที่กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ
135
นายสมควร ใจบุญ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
136
นายสวัสดิ์ ประพฤติ • ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
137
นายสันต์ ดวงประภา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
138
นายสายเปล วงค์ปัญโญ • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
139
นายสุข ปัญญาวงศ์ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
140
นายสุพัฒน์ จันทร์แสง • ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
141
นายโสภณ คณาดี • พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิค
• ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
142
นายหมื่น ปัญญาวงค์ • ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ
• เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
143
นายอาคม มหาดไทย • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
144
นายอุดมฤทธิ์ มูลฟู • ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูพิเศษสอน หมวดวิชาทักษะชีวิต
• ผู้กำกับ ผู้กำกับ นักศึกษาวิชาทหาร
• ครูปกครอง แผนกวิชาทักษะชีวิต
• ครูประจำ หมวดวิชาทักษะชีวิต
145
นายอุทิศ สุทาคำ • เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
• ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
146
นายเอกพล ไชยพรหม • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ครูปกครอง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์